ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายพิทธพนธ์ พิทักษ์ |
โรงเรียนกระบุรีวิทยา สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
|
นางลักขณา พรมพัตร |
โรงเรียนกระบุรีวิทยา สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุดารัตน์ เนาว์สุวรรณ |
โรงเรียนกระบุรีวิทยา สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางดาริน ทรายทอง |
โรงเรียนดีบุกพังาวิทยายน สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
ว่าที่ร้อยตรีชนะภัย ชลธาร |
โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
6 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางเนตรชนก ทัศนกมล |
โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
7 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนภูเก็ตวิทยาลัย |
สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนสตรีภูเก็ต |
สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางประทีป ชูแก้ว |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางนภัสกร สังข์สี |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางพรพิมล คำนวณศิลป์ |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอรรถชัย มีสุข |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯภูเก็ต สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |