ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสมพิศ คุณสงฆ์ |
โรงเรียนบ้านโคกเหรียง อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
นางปิยมาศ ภู่เพชร |
โรงเรียนวัดโคกสมานคุณ อำเภอหาใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวณัฐชยา ระสิตานนท์ |
โรงเรียนบ้านคลองหวะ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางวนิดา อินทรัตน์ |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
|
นายวิสูตร หนูอุไร |
โรงเรียนวัดท่าหยี อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
6 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางกชนิกา วงศ์วรนุช |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสงขลา เขต 2 สพป.สงขลา เขต 2 |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายสุชาติ ขวัญกลับ |
โรงเรียนบ้านต้นส้าน อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
นางเรวดี เชวนาสัย |
โรงเรียนบ้านหน้าควนลัง อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
นางวนิดา อินทรัตน์ |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
10 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางณิชจรีย์ เพียรทองสงฆ์ |
สพป.สงขลา เขต 2 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางอมรรัตน์ ประทุมชาติภักดี |
โรงเรียนบ้านคลองหวะ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางต่วนนูรอักมัร เส็มหมาด |
โรงเรียนบ้านโคกเมา อำเภอบางกล่ำ สพป.สงขลา เขต 2 |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวรวิช ศรีระสันต์ |
โรงเรียนวัดเลียบ อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุปราณี สาลีฉันท์ |
โรงเรียนบ้านต้นส้าน อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
15 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอัญชิษฐา ทาตะภิรมย์ |
สพป.สงขลา เขต 2 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวผะกานาจ สุคนธรัตน์ |
โรงเรียนวัดโคกม่วง อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางรสิตา พงษ์จีน |
โรงเรียนบ้านควนเนียง อำเภอควนเนียง สพป.สงขลา เขต 2 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางประเจิน ไชยมาลีอุปถัมภ์ |
โรงเรียนบ้านคลองหวะ อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
19 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางรัตนา ไกรทอง |
สพป.สงขลา เขต 2 |
20 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
|
สพป.สงขลา เขต 2 |
21 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวศุทธิดา ทองชอุ่ม |
โรงเรียนบ้านโคกเมา อำเภอบางกลำ สพป.สงขลา เขต 2 |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางมาลินี ศิริอักษร |
โรงเรียนท่าจีนอุดมวิทยา อำเภอหาดใหญ่ สพป.สงขลา เขต 2 |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวิลาวรรณ แก่นจันทร์ |
โรงเรียนวัดโคกเหรียง อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางฉลวย สุวรรณรัตน์ |
โรงเรียนบ้านต้นส้าน อำเภอคลองหอยโข่ง สพป.สงขลา เขต 2 |