ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสำอางค์ รัตนเจริญ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวธันพร เพิ่มน้ำทิพย์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวุฒิชัย ใจนะภา |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
4 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง |
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสมพร หวานเสร็จ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวกาญจนา ตะวัน |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวประนารัตน์ แสนวิเศษ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุทธิรัตน์ เกดุก |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกฤษ โชคพิทักษ์ |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 12 จังหวัดชลบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายประนม มะธิปิไข |
ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 12 จังหวัดชลบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
11 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสระแก้ว |
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวอมรรัตน์ วงศ์สารภี |
ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดสระแก้ว การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |
13 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนเศรษฐเสถียร ในพระราชูปถัมภ์ |
การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก |