ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางพัสนี เดชมณี |
โรงเรียนทุ่งคาพิทยาคาร สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางจารุวรรณ รักษ์รอด |
โรงเรียนพุนพินพิทยาคม สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางเกษราภรณ์ ทองไสย |
โรงเรียนพรุพีพิทยาคม สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอรพิณ สันเส็น |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุราษฎร์ธานี สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางเยาวลักษณ์ ญาโน |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุราษฎร์ธานี สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชฎาพร ช่วยชู |
โรงเรียนสุราษฎร์ธานี สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสำรวย ภักดี |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุราษฎร์ธานี สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
8 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางจันทนี รักษ์ธรรม |
โรงเรียนบ้านนาวิทยาคม สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
9 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวรัญจวนศรี ขุนไชยรักษ์ |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุราษฎร์ธานี สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางลมัย สังขนิตย์ |
โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสมชาย กิจคาม |
โรงเรียนบางเดือนสถิตย์พิทยาคม สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวพัชรี ลิ้มสุวรรณ |
โรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุรินทร์ เนียมสุวรรณ์ |
โรงเรียนสวนศรีวิทยา สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
14 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนคลองฉนวนวิทยา |
สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
15 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายวินัย กรานมูล |
โรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
16 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา |
สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจิราภรณ์ สมฤดี |
โรงเรียนพุนพินพิทยาคม สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวอุทัยทิพย์ อินแจ้ง |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุราษฎร์ธานี สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสลับศรี เจริญเวช |
โรงเรียนสุราษฎร์พิทยา สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |
20 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางพรทิพย์ นุกูลกิจ |
โรงเรียนคลองฉนวนวิทยา สพม.เขต 11 (สุราษฎร์ธานี ชุมพร) |