ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายธวัชชัย ฉีดเสน |
โรงเรียนวัดรัตนาราม สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
2 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
|
สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
3 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางปรวีณ เลิศสุข |
สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวชริญา อรุณรุ่งเรือง |
โรงเรียนวัดโพธิ์น้อย สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางนฤมล อาชาฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านอู่ตะเภา สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีหญิงเบญญาภัสร์ ชุมพงศ์ |
โรงเรียนชุมชนวัดปากตรัง สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวศิริธร พรมสงฆ์ |
โรงเรียนบ้านอู่ตะเภา สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเฉลิมพงษ์ ฉ้วนกลิ่น |
โรงเรียนบ้านอู่ตะเภา สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสุพิทยา แก้วมณี |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายคณิศร ลิ่มสกุล |
โรงเรียนบ้านคลองไม้แดง สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
11 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสารภี เจริญรบ |
สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางผุสดี ฉีดเสน |
โรงเรียนบ้านอู่ตะเภา สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจุฬารัตน์ ไพเมือง |
โรงเรียนบ้านอู่ตะเภา สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายภานุวัฒน์ จิตร์จำนงค์ |
โรงเรียนบ้านทำเนียบ สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางวรรณธณีย์ คำหวาน |
โรงเรียนวัดประชาวงศาราม สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |