ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านมอเจริญ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางสาววิริยา แสงมณี |
2 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังชะโอน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางอุษา ขำหลง |
3 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปากคลองลาน สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางสาวตะวัน เขตคง |
4 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
โรงเรียนบ้านหัวรัง |
5 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านท่าข้ามสามัคคี สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายบุญชม ติ๊บบุ่ง |
6 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านใหม่หนองยาง สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางสาวจุรีพร ทาพวง |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านใหม่หนองยาง สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางอุ่นเรือน เมืองสองชั้น |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนสักงามประชาสรรค์ฯ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางนพรัตน์ มาเขียว |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านมอเจริญ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางสาวกฤษณา สุวรรณเจริญ |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนคีรีวงศ์วัฒนา สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายสุพจน์ ชูประเสริฐ |
11 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านวังหันน้ำดึง สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นางรัศมี อ่วมน้อย |
12 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านไพรสวรรค์ สพป.กำแพงเพชร เขต 2 |
นายสุทัน เนยมา |