สรุปรายการประกวดวันที่ 30 ม.ค. 2561

รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคเหนือ
จังหวัดกำแพงเพชร
วันที่ 29 - 30 มกราคม พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   29 ม.ค. 2561   30 ม.ค. 2561   ]
หมวดหมู่ : ด้านวิชาการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 008 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
2 009 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
3 021 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
4 027 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 2 4 6
5 028 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 3 4 7
6 029 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 2 4 6
7 030 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 1 4 5
8 035 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 1 4 5
9 036 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 1 4 5
10 037 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 1 4 5
11 040 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 4 4 8
12 041 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 6 4 10
13 042 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 4 4 8
14 043 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
15 044 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
16 045 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
17 046 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
18 047 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
19 048 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
20 049 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
21 051 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 3 4 7
22 052 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
23 053 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
24 054 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
25 055 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 4 4 8
26 056 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
27 057 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
28 059 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
29 060 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
30 061 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
31 062 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
32 063 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
33 064 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 0 0 0
34 065 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
35 066 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
36 067 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 6 4 10
37 068 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
38 069 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
39 071 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
40 072 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
41 076 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
42 077 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 2 4 6
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 83 164 247

หมวดหมู่ : ด้านบริหารจัดการ
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 090 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
2 092 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
3 093 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 2 4 6
4 099 รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
5 103 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 3 4 7
6 105 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
7 108 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 10.00 4 4 8
8 109 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 8 4 12
9 110 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 4 4 8
10 111 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 4 4 8
11 112 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 1 4 5
12 117 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 1 4 5
13 118 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 3 4 7
14 119 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 5 4 9
15 122 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 3 4 7
16 123 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 3 4 7
17 124 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
18 125 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
19 126 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 4 4 8
20 127 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 3 4 7
21 128 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
22 129 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
23 130 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
24 131 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
25 135 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
26 136 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
27 137 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
28 138 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
29 139 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
30 140 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
31 142 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
32 143 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
33 144 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
34 145 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
35 146 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 0 0 0
36 147 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
37 148 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
38 149 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
39 150 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
40 151 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
41 152 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
42 153 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
43 154 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
44 158 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
45 159 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 2 4 6
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 99 176 275

หมวดหมู่ : ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 171 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 10.00 1 4 5
2 173 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 2 4 6
3 174 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
4 175 สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 2 4 6
5 187 บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุม i-tv 09.00 1 4 5
6 192 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 4 4 8
7 193 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 2 4 6
8 194 ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 2 4 6
9 201 รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องประชุมพูลเขียว 09.00 4 4 8
10 204 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 4 4 8
11 205 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 3 4 7
12 206 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
13 207 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
14 208 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
15 211 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 2 4 6
16 212 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน หอประชุมโรงเรียนบ้านบ่อสามแสน 09.00 1 4 5
17 217 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
18 218 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
19 219 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
20 220 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 4 4 8
21 223 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
22 224 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
23 227 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
24 229 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
25 230 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 1 4 5
26 231 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 4 4 8
27 232 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
28 235 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 2 4 6
29 236 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา 09.00 3 4 7
30 238 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
31 239 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 3 4 7
32 241 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 2 4 6
33 272 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
34 286 ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงเรียนวัชรวิทยา ห้องไร้พรมแดน 09.00 1 4 5
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 72 136 208

หมวดหมู่ : ลูกจ้างยอดเยี่ยม
ที่ รหัสกิจกรรม กิจกรรม สถานที่ เวลา จำนวน
ผู้เข้าประกวด
จำนวน
กรรมการ
รวมผู้เข้าร่วม
กิจกรรม
1 250 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 1 4 5
2 252 ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา โรงเรียนบ้านบ่อสามแสน อาคาร 3 09.00 1 4 5
สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรม 2 8 10

สรุปจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
จำนวนผู้เข้าประกวด จำนวนกรรมการ รวมผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งหมด
256 484 740