ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนจอมทอง สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายชัยวัฒน์ ใจภักดี |
2 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนดอยเต่าวิทยาคม สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายวุฒิพงษ์ นามวงษ์ |
3 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
โรงเรียนดอยเต่าวิทยาคม |
4 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวอภิณห์พร มานิ่ม |
5 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายณัฐพล นันโท |
6 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายอนุสิทธิ์ ปิตุรัตน์ |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางยุพิน ผันผาย |
8 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางศุภกัญญา รอดเดช |
9 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายปณวรรต เล้าคำ |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายธีรุตม์ บุญมา |
11 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวจิตรัตน์ดา ผดุงวิรุฬห์พร |
12 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายบุญเสริญ สุริยา |
13 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสุกัญญา เหมืองสอง |
14 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย |
15 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางสาวจันทร์พร ปินตาเปี้ย |
16 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางอรวรรณ วัดดิ้งแฮม |
17 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายวรวัฒน์ ธรรมวงศ์ |
18 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางนันทนัช นันทพงษ์ |
19 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางเสาวนีย์ พงษ์ปิณฑะดิษ |
20 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางกรณ์กาญจน์ นนพัชรพงศ์ |
21 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นางมัลลิกา ถิราวัตร |
22 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายฐิตติณัฐ ศักดิ์ธนานนท์ |
23 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ สพม.เขต 34 (เชียงใหม่ แม่ฮ่องสอน) |
นายเกียรติศักดิ์ ชัยยาณะ |